ભારતની પ્રીમિયમ ન્યુઝ એજન્સી ની 71 મી વાર્ષિક જનરલ મીટીંગમાં વિજય કુમાર અને વિનીત જૈન PTI (press trust of india) ના ચેરમેન અને વાઇસ ચેરમેન તરીકે ચૂંટાયા. વિજય કુમાર ચોપડા ને 1990માં પદ્મશ્રી એવોર્ડ મળેલો છે . તેઓ ઇન્ડિયન ન્યૂઝપેપર સોસાયટી ના પ્રમુખ પણ હતા. જ્યારે વીનીત જૈન ટાઈમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા ના પબ્લિશર છે.

Categories: Current Affair

Related Posts

Current Affair

અમેરિકા એ ઇરાન ની સેન્ટ્રલ બેંક ઉપર પ્રતિબંધ મુક્યો.

અમેરિકા એ ઇરાન ની સેન્ટ્રલ બેંક ઉપર પ્રતિબંધ મુક્યો. આ પ્રતિબંધ એટલા માટે લગાવવામાં આવ્યો છે કે અમેરિકા એમ માને છે સાઉદી ના ઓઇલ ફેસેલિટી પર તેને દ્વારા ડ્રોન થી હુમલો કરવામાં આવ્યો છે.

Current Affair

ઓલા ડ્રાઇવરોને આયુષ્યમાન ભારત યોજના હેઠળ સ્વાસ્થ સુરક્ષા મળશે.

ઓલા ડ્રાઇવરોને આયુષ્યમાન ભારત યોજના હેઠળ સ્વાસ્થ સુરક્ષા મળશે. આ માટે ઓલા અને આયુષ્યમાન ભારત પ્રધાનમંત્રી જન આરોગ્ય યોજના વચ્ચે આ પાર્ટનરશીપ થઇ જેના અંતર્ગત 2 મિલિયન ડ્રાઇવરોને સ્વાસ્થ વીમો મળશે. આ માટે વિજય ગડકે Read more…

Current Affair

બજરંગ પુનિયાએ વિશ્વ કુસ્તી ચેમ્પિયનશિપમાં કાંસ્ય પદક જીત્યું.

બજરંગ પુનિયાએ વિશ્વ કુસ્તી ચેમ્પિયનશિપમાં કાંસ્ય પદક જીત્યું. તેને મોંગોલિયા ના ખેલાડી ટુલગા ટુમર એ 8-7 થી 65 કિલો વર્ગમાં હરાવ્યો. તેને આ ટુર્નામેન્ટમાં ઉત્તર કોરિયાના ખેલાડીને હરાવીને 2020માં થનારી ટોકીયો ઓલમ્પિક માં સ્થાન મળ્યું.